นิเทศการยกระดับคุณภาพการศึกษาด้วยการ นิเทศบูรณาการโดยใช้พื้นที่เป็นฐาน ครั้งที่ 2 โรงเรียนเสิงสาง
วันอังคารที่ 22 มิถุนายน พ.ศ. 2564
ดร.รัตติมา พานิชอนุรักษ์ ผอ.สพม.นครราชสีมา พร้อมด้วย นางจารุวรรณ บุญโต รอง ผอ.สพม.นม นายบัณฑิต ชนะชัย ผู้อำนวยการ กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และ ดร.วันทิตา ทะลาสี ศึกษานิเทศก์ เป็นคณะนิเทศการยกระดับคุณภาพการศึกษาด้วยการ นิเทศบูรณาการโดยใช้พื้นที่เป็นฐาน ครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ 2564
ณ โรงเรียนเสิงสาง อำเภอเสิงสาง จังหวัดนครราชสีมา ทั้งนี้ได้ดำเนินการตามมาตรการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 อย่างเคร่งครัด
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/1.จม.ข่าว-22-มิย.64-เสิงสาง-โนนสมบูรณ์.00-1.jpg?resize=724%2C1024)