ร่วมต้อนรับคณะกรรมการติดตามตรวจเยี่ยมและประเมินการบริหารจัดการด้วยระบบคุณภาพตามเกณฑ์รางวัลคุณภาพแห่งสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานระดับ OBECQA
วันที่ 4 มิถุนายน 2567 ดร.สมเกียรติ ชิดไธสง ผอ.สพม.นครราชสีมา มอบหมายให้ นายวชิรวรรธน์ วัฒนสันติพงษ์ รองผอ.สพม.นครราชสีมา พร้อมด้วย นางกาญจนาภรณ์ จันทรกิติ , นางจิราพร พานสุวรรณ , นางสาวณฐมน ธนกนกนนทณ์ ศึกษานิเทศก์ สพม.นครราชสีมา ร่วมต้อนรับคณะกรรมการติดตามตรวจเยี่ยมและประเมินการบริหารจัดการด้วยระบบคุณภาพตามเกณฑ์รางวัลคุณภาพแห่งสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานระดับ OBECQA ตามคำสั่ง สพฐ.ที่ 56 / 2567 สั่ง ณ วันที่ 10 มกราคม 2567 ณ โรงเรียนเสิงสาง จังหวัดนครราชสีมา
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2024/06/image.png?fit=800%2C600)