นิเทศการยกระดับคุณภาพการศึกษาด้วยการนิเทศบูรณาการโดยใช้พื้นที่เป็นฐาน ครั้งที่ 2 โรงเรียนโนนสมบูรณ์วิทยา
วันอังคารที่ 22 มิถุนายน พ.ศ. 2564
ดร.รัตติมา พานิชอนุรักษ์ ผอ.สพม.นครราชสีมา พร้อมด้วย นางจารุวรรณ บุญโต รอง ผอ.สพม.นม นายบัณฑิต ชนะชัย ผู้อำนวยการ กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และดร.วันทิตา ทะลาสี ศึกษานิเทศก์
เป็นคณะนิเทศการยกระดับคุณภาพการศึกษาด้วยการนิเทศบูรณาการโดยใช้พื้นที่เป็นฐาน ครั้งที่ 2 ประจำปีงบประมาณ 2564
ณ โรงเรียนโนนสมบูรณ์วิทยา อำเภอเสิงสาง จังหวัดนครราชสีมา ทั้งนี้ได้ดำเนินการตามมาตรการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 อย่างเคร่งครัด
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838281-1.jpg)
![](https://i2.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838283.jpg)
![](https://i1.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838284.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838285.jpg)
![](https://i1.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838286.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838287.jpg)
![](https://i1.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838288.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838289.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838290-1.jpg)
![](https://i2.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838291.jpg)
![](https://i2.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838292-1.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838294-1.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838295.jpg)
![](https://i1.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838296.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838297.jpg)
![](https://i1.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838298.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838299.jpg)
![](https://i1.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838300.jpg)
![](https://i2.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838301.jpg)
![](https://i1.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838302-1.jpg)
![](https://i1.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838303-1.jpg)
![](https://i2.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838305-1.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838306-1.jpg)
![](https://i1.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838307-1.jpg)
![](https://i2.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838308-1.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838309-1.jpg)
![](https://i2.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838310-1.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838311-1.jpg)
![](https://i1.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838312-1.jpg)
![](https://i2.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838313-1.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838314.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294838316-1.jpg)
![](https://i1.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294846466-1.jpg)
![](https://i1.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294895618.jpg)
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294895620.jpg)
![](https://i2.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__294895621.jpg)