การคัดเลือกนักเรียนเข้าศึกษาต่อในมหาวิทยาลัยราชภัฎนครราชสีมา ปีการศึกษา 2564
วันจันทร์ที่ 19 เมษายน 2564
ดร.รัตติมา พานิชอนุรักษ์ ผอ.สพม.31 (นครราชสีมา) เป็นประธาน การคัดเลือกนักเรียนเข้าศึกษาต่อในมหาวิทยาลัยราชภัฎนครราชสีมา ปีการศึกษา 2564
ตามโครงการส่งเสริมผู้มีคุณธรรม จริยธรรม และบำเพ็ญประโยชน์ เข้าศึกษาต่อในสถาบันอุดมศึกษา (โครงการเด็กดีมีที่เรียน)
ปีการศึกษา 2564 โดยมีมาตรการการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 อย่างเคร่งครัด
![](https://i0.wp.com/esdc.mattayom31.go.th/wp-content/uploads/2021/04/ข่าว-19-เม.ย.64.jpg?resize=724%2C1024)